English | Swahili

MHE. MKUCHIKA AWATAKA WATUMISHI WA UMMA NCHINI KUWA MSTARI WA MBELE KATIKA MAPAMBANO DHIDI YA RUSHWA ILI KULIFIKISHA TAIFA KATIKA UCHUMI WA VIWANDA

  Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Kapt (Mst) George H. Mkuchika (Mb) akizungumza na watumishi wa umma  mkoani  Kigoma kuhimiza uwajibikaji kwa lengo la kuboresha Utumishi wa Umma na kuongeza tija katika kuwahudumia wananchi.


Read More...

MHE. MKUCHIKA AWATAKA WATUMISHI WA UMMA NCHINI KUWA MSTARI WA MBELE KATIKA MAPAMBANO DHIDI YA RUSHWA ILI KULIFIKISHA TAIFA KATIKA UCHUMI WA VIWANDA

Baadhi ya watumishi wa umma mkoani Kigoma wakimsikiliza Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Kapt (Mst) George H. Mkuchika (Mb) katika kikao kazi chenye lengo la kuhimiza uwajibikaji na kuongeza tija katika kuwahudumia wananchi.


Read More...

KATIBU MKUU, OFISI YA RAIS MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA, DKT. LAUREAN NDUMBARO AKITOA MAELEKEZO KWA MKUU WA CHUO CHA SERIKALI ZA MITAA HOMBOLO, DKT. MPAMILA MADALE ALIPOFANYA ZIARA YA KUSHTUKIZA KATIKA CHUO HICHO JIJINI DODOMA

Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma, Dkt. Laurean Ndumbaro akitoa maelekezo kwa Mkuu wa Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dkt. Mpamila Madale alipofanya ziara ya kushtukiza katika chuo hicho jijini Dodoma.


Read More...

MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU KATIKA UTUMISHI WA UMMA OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA, BW. IBRAHIM MAHUMI AKITOA UFAFANUZI KUHUSU TARATIBU ZA KIUTUMISHI KWA MKUU WA CHUO NA BAADHI YA WATUMISHI WA CHUO CHA SERIKALI ZA MI

Mkurugenzi wa Idara ya Usimamizi wa Rasilimaliwatu katika Utumishi wa Umma Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma, Bw. Ibrahim Mahumi akitoa ufafanuzi kuhusu taratibu za kiutumishi kwa Mkuu wa Chuo na baadhi ya watumishi wa Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo (hawapo pichani) wakati wa ziara ya kikazi chuoni hapo.


Read More...

WAZIRI WA NCHI, OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA, KAPT. (MST) MHE. GEORGE H. MKUCHIKA (MB) AKIJIBU SWALI BUNGENI KUHUSU KUZIBA NAFASI WAZI ZILIZOACHWA NA WATUMISHI WALIOONDOLEWA KAZINI KWA KOSA LA KUGHUSHI VYETI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Kapt. (Mst) Mhe. George H. Mkuchika (Mb) akijibu swali Bungeni kuhusu kuziba nafasi wazi zilizoachwa na watumishi walioondolewa kazini kwa kosa la kughushi vyeti.


Read More...

WANASHERIA WALIO KATIKA UTUMISHI WA UMMA NCHINI WAASWA KUHAKIKISHA WANAANDAA MIKATABA YENYE MANUFAA KWA SERIKALI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Kapt. (Mst) Mhe. George H. Mkuchika (Mb) akifafanua jambo kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Dkt. Adelardus Kilangi na Katibu Mkuu wa Wizara ya Katiba na Sheria, Prof. Sifuni Mchome mara baada ya kufunga mkutano wa siku mbili wa Wanasheria walio katika utumishi wa umma, uliofanyika katika Chuo cha Mipango jijini Dodoma.


Read More...

WANASHERIA WALIO KATIKA UTUMISHI WA UMMA NCHINI WAASWA KUHAKIKISHA WANAANDAA MIKATABA YENYE MANUFAA KWA SERIKALI

Baadhi ya Wanasheria walio katika utumishi wa umma wakimsikiliza Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Kapt. (Mst) Mhe. George H. Mkuchika (Mb) (hayupo pichani) wakati akifunga mkutano wa siku mbili wa Wanasheria hao, uliofanyika katika Chuo cha Mipango jijini Dodoma.


Read More...

WANASHERIA WALIO KATIKA UTUMISHI WA UMMA NCHINI WAASWA KUHAKIKISHA WANAANDAA MIKATABA YENYE MANUFAA KWA SERIKALI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Kapt. (Mst) Mhe. George H. Mkuchika (Mb) akizungumza na Wanasheria walio katika Utumishi wa Umma (hawapo pichani) wakati akifunga mkutano wa siku mbili wa Wanasheria hao uliofanyika Chuo cha Mipango, jijini Dodoma.  


Read More...

Wanufaika wa Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini Mkoani Kilimanjaro watakiwa kutumia vizuri fedha za ruzuku

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Kapt (Mst) George H. Mkuchika (Mb) akizungumza na mmoja wa wanufaika wa fedha za Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini, Bi. Salome Athumani wa kijiji cha Njoro wilayani Same mara baada ya kutoa msaada wa fedha kwa mnufaika huyo katika siku ya kwanza ya ziara yake ya kikazi mkoani Kilimanjaro, yenye lengo la kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya utekelezaji wa Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini nchini.


Read More...

Wanufaika wa Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini Mkoani Kilimanjaro watakiwa kutumia vizuri fedha za ruzuku

Baadhi ya wananchi na wanufaika wa fedha za Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini katika kijiji cha Kileo wilayani Mwanga wakimsikiliza Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Kapt (Mst) George H. Mkuchika (Mb) (hayupo pichani) katika siku ya kwanza ya ziara ya kikazi ya waziri huyo mkoani Kilimanjaro, yenye lengo la kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya utekelezaji wa Mpango wa Kunusuru Kaya Maskini nchini.


Read More...
Wasiliana na Dawati la Msaada Kupitia namba hizi 0682-800-999/ 0620464042 na barua pepe dawatilamsaada@utumishi.go.tz

News and Events

Quick Links

1171852
TodayToday1398
YesterdayYesterday3242
This_WeekThis_Week14785
This_MonthThis_Month57554
All_DaysAll_Days1171852

social media button generator

Location Map

Quick Contacts

Phone:+255 (026) 2963630
Fax:+255 (026) 2963629
Email :ps@utumishi.go.tz
Website:http://www.utumishi.go.tz

Site Poll

How do you rate our services?