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MATUKIO YA WIKI YA UTUMISHI
WA UMMA - 2024



WAZIRI SIMBACHAWENE ATOA
RAI KWA WANANCHI KUTUMIA
MIFUMO YA TEHAMA YA SERIKALI

— na Veronika na Lusungu Helela
Dodoma

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora, Mhe. George
Simbachawene ametoa rai kwa
wananchi  kuwa  wafuatilliaji wa
Teknolojia ya Habari na Mawasiliaho
katika simu zao za kiganjani ili kujipatia
huduma nyingi za kijamii zitolewazo ha
Serikali

Ametoa kauli hiyo leo Jumatano Julai
19, 2024 wakati akifungua
Maadhimisho na Maonesho ya Wiki ya
Utumishi wa Umma yaliyoanza Juni 16

Dodoma.

Mhe. Simbachawene amesema Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
amekuwa akisisitiza matumizi ya
TEHAMA katika kuwawezesha wananchi
kupata huduma zitolewazo na Serikali
kwa haraka, uwazi na bila kuwa na
urasimu

Kufuatia  hatua hiyo amesisitiza
wananchi kutumia simu zao ili kupata
huduma hizo badala vya kujikita
kuangalia pekee michezo ya kubashiri na
tamthilia kupitia simu zao za kiganjani

Amesema lengo la kuhakikisha huduma
za serikali zinapatikana kupitia simu za
kiganjani ni kuona wananchi wanapata
huduma bora zenye gharama nafuu na
kwa haraka katika mikoa na wilaya zote
tofauti ilivyokuwa miaka ya nyuma.




Wakati huo  huo, Mhe.Simbachawene
amewataka Watumishi wa Umma kutumia
mifumo ya TEHAMA iliyobuniwa na Serikali ili
kurahisisha utoaji huduma na kuondoa
malalamiko kwa wananchi wanaowahudumia

Katika hatua nyingine Mhe. Simbachawene
amewataka watumishi ambao hawajajisajili ha
kujaza mipango kazi katika Mfumo wa Upimaiji
wa Utendaji Kazi kwa Watumishi wa Umma
(PEPMIS) wawe wamekamilisha kabla ya wiki
jjayo ili kila mmoja awe ameingia kwenye
mfumo huo.

“Kabla sijahitimisha hotuba yangu nitoe
maelekezo  yafuatayo, Watendaji wote
wahakikishe  watumishi ambao  bado
hawajajisajili kwenye Mfumo wa Upimaji wa
Utendaji Kazi kwa Watumishi wa Umma
(PEPMIS) wawe wamefanya kazi hii ili mpaka
wiki ijayo jambo hili liwe limeshakwisha kabisa
na kila mmoja awe ameingia kwenye mfumo.”
Amesema Mhe. Simbachawene.

Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma
kitaifa vyanaratibiwa na Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma nha
Utawala Bora ambapo kwa mwaka huu, Wizara
na Taasisi mbalimbali za serikali zinatoa
huduma za papo kwa hapo ikiwemo hati za
viwanja, vitambulisho vya uraia na huduma
nyinginezo katika Viwanja vya Chinangali Park.

PICHA: Waziri Mkuu wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, Mhe. Kassim
Majaliva akipata maelezo kuhusu Mifumo
ya Utendaji Kazi katika Utumishi wa
Umma kutoka kwa Mkurugenzi Msaidizi
Sehemu ya Sera za Tehama na Viwango,
Bw. Ibrahim Toure wakati alipotembelea
banda la Ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala Bora
kwenye Kilele cha Maadhimisho ya Wiki
ya Utumishi wa Umma na Uzinduzi wa
mifumo ya kidijitali iliyofanyika Kitaifa
katika Viwanja vya Chinangali Jijini
Dodoma.
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Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora,
Mhe.George Simbachawene
akifurahia jambo na Naibu Waziri
wa Ofisi yake Mhe. Ridhiwani
Kikwete (kushoto) na Mkurugenzi
wa Idara ya Kumbukumbu na
Nyaraka za Taifa, Bw. Firimin
Msiangi wakati wa Maonesho ya
Wiki ya Utumishi wa Umma
yaliyofanyika Viwanja vya
Chinangali jijini Dodoma

Sehemu ya Wananchi na
Watumishi wa Umma,
wakimsikiliza Waziri wa Nchi, Ofisi
ya Rais Menejimenti ya Utumishi
wa Umma na Utawala Bora,
Mhe.George Simbachawene
wakati wa Ufunguzi wa
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi
wa Umma ambayo kitaifa
yamefanyika katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma.

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora,
Mhe.George Simbachawene
akipata maelezo kutoka kwa
Mtumishi wa Wizara ya Nishati
wakati alipotembelea banda la
Wizara hiyo kwenye Maonesho y.
Wiki ya Utumishi wa Umma
yaliyofanyika katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma.



WAZIRI MKUU MHE. KASSIM MAJALIWA
ATAKA MPANGO MKAKATI WA
MATUMIZ]I WA MIFUMO YA KIDIGITALI
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

— na Veronika na Lusungu Helela
Dodoma

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania, Mhe. Kassim Majaliwa
amezitaka Taasisi za Umma kuweka
mipango madhubuti ya kutumia mifumo ya
Kidijitali ambayo italeta mageuzi vya
kiutendaji na kuifanya Tanzania kuendana
na mapinduzi ya nne ya viwanda
yanayotumia TEHAMA.

Ametoa kauli hiyo leo hivi karibuni jijni
Dodoma katika viwanja vya Chinangali
Park wakati akimwakilisha Rais Mhe. Dkt.
Samia Suluhu Hassan kwenye Kilele cha
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa
Umma na Uzinduzi wa mifumo ya kidijitali
iliyosanifiwa na kujengwa na Ofisi ya
Rais-UTUMISHI.

Amezitaka Taasisi hizo kufuatilia na
kuhimiza matumizi ya mifumo hiyo kwa
Watumishi wanaowaongoza.

Amesema uzinduzi wa mifumo hiyo ya kidijitali ni
utelelezaji wa ilani ya Chama Cha Mapinduzi
ambapo  Serikali itaweza kuwahudumia
wananchi kwa uwazi na kwa haraka zaidi.

Ameitaja mifumo iliyozinduliwa kuwa ni HR
Assesment, PEPMIS na PIPMIS, e-Watumishi
(HCMIS) pamoja na e-Mrejesho.

Amesema mifumo hiyo ikitumika ipasavyo

itasaidia kuwabaini Watumishi mahiri na
watumishi wazembe pamoja na kuongeza uwazi,
uwajibikaji na ufanisi katika utumishi wa umma.

"Mifumo hii ikitumiwa kama ilivyokusudiwa
itasaidia kuwabana Watumishi wazembe na
hivyo kuongeza uwazi uwajibikaji na ufanisi
katika kuwahudumia wananchi " amesisitiza
Mhe.Majaliwa

Katika hatua nyingine Waziri Mkuu Mhe. Kassim
Majaliwa amewapongeza vijana wazawa kwa
ubunifu wa kusanifu mifumo hiyo huku akiutaja
mfumo wa e-Mrejesho uliotambulika kimataifa
kutokana na ubora wake.




Akizungumzia Wiki ya Utumishi wa Umma
amesema moja ya lengo lake ni kuhimiza
uwajibikaji, uwazi, uadilifu pamoja na utoaji
huduma bora kwa wananchi

"Hongereni sana Taasisi za Umma kwa utayari
wenu wa kutoa huduma kwa wananchi kuanzia
Juni 16 hadi leo hii siku ya Kilele" amesisiiza
Waziri Mkuu.

Amesema kitendo cha kufanyika kwa
maonesho hayo ni dalili tosha kuwa Serikali
inayoongozwa na Rais Mhe. Dkt. Samia Suluhu
Hassan imejizatiti kutoa huduma bora za papo
kwa hapo kwa wananchi pasipo wananchi
kulazimika kuzifuata huduma hizo maofisini.

Kwa upade wake Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ys Utumishi wa Umma na Utawala
Bora, Mhe. George Simbachawene amesema
matumizi ya TEHAMA Kkatika Utumishi wa
Umma yameondoa usumbufu, rushwa pamoja
na kurahisisha utoaji huduma kwa wananchi.

Amesema mifumo hiyo imesanifiwa na
kujengwa na wazawa ukiwemo mfumo wa
e-Watumishi (HCMIS) ambao una uwezo wa
kuhifadhi taarifa za watumishi wa umma
kuanzia siku aliyoajiriwa hadi siku ya kustaafu.

Amesema mfumo wa upimaji wa utendaji kazi
kwa watumishi na taasisi PEPMIS na PIPMS
umesaidia kuondoa upendeleo ha uonevu na
unahamasisha utendaji kazi miongoni mwa
watumishi.

16 - 23 Juni, 2024
uwezesha kwa Utumish In
1 Afrika ya Karne ya Qrumuish r
= Safari ya Mafunzo na Mab, K tekiiol

Wda Umma u

Naye Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, UTUMISHI,
Bw.J uma Mkomi amesema matumizi wa
Mifumo ya Utendaji Kazi ikiwemo PEPMIS na
PIPMIS imeonekana kuwa ni kikwazo kwa
baadhi ya Watumishi kwa sababu Watumishi
wengi hawapendi kubanwa.

Bw. Mkomi amesema mtumishi yeyote ambaye
hatojaza majukumu yake kwenye mfumo huo
hatopata ruhusa ya kuhama wala kwenda
masomoni pamoja na kutopanda cheo.

Katika hatua nyingine Bw. Mkomi amesema
Mfumo  wa e-mkopo umewarahisishia
Watumishi wa Umma kupata mkopo kwa
haraka na pia mfumo huo hautoi fursa kwa
Watumishi kukopa benki nyingine endapo
Mtumishi atakuwa na mkopo katika benki
nyingine.

Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya
Bunge Katiba, Sheria na Utawala Bora, Mhe.
Frolent Kyombo ameipongeza Ofisi vya
Rais-UTUMISHI kwa usanifu na kujenga
mifumo hiyo ya Kidijitali kwani imesaidia
kupunguza usumbufu na gharama kwa
watumishi wa Umma wa kufuatilia huduma
Dodoma.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wadanzania, Mhe. Kassim Majeliwa akipata maeleZ0ktihusu
Mifumo ya Utendaji Kazi katika Utumishi wa Umma kutoka kwa Mkurugenzi Msaidizi Sehemuya Sera za
Tehama na Viwango, Bw. Ibrahim [Toure wakati alipotembelea banda la Ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwenye Kilele cha Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma na
Uzinduzi wa mifumo ya kidijitali iliyofanyika Kitaifa katika Viwanja vya Chinangali Jijini Dodoma.




TAWALA BORA
A UZINDUZI

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, Mhe,
Kassim Majaliwa akipiga makofi
mara baada ya kuzindua Mifumo ya
Utendaji Kazi Serikalini wakati wa
Kilele cha Maadhimisho ya Wiki ya
Utumishi wa Umma na Uzinduzi wa
mifumo ya kidijitali iliyofanyika
Kitaifa katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma. Wengine
ni Viongozi wa Ofisi ya Rals,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora na Watendaji
wengine wa Serikali.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, Mhe,
Kassim Majaliwa akipiga makofi
mara baada ya kuzindua Mifumo ya
Utendaji Kazi Serikalini wakati wa
Kilele cha Maadhimisho ya Wiki ya
Utumishi wa Umma na Uzinduzi wa
mifumo ya kidijitali iliyofanyika
Kitaifa katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma. Wengine
ni Viongozi wa Ofisi ya Rals,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora na Watendaji
wengine wa Serikali.

Waziri Mkuu wa Jamhuriya
Muungano wa Tanzania, Mhe.
Kassim Majaliwa akipata maelezo
kutoka kwa Afisa Mhifadhi Mkuu wa
Malikale Bw. William Mwita wakati
alipotembelea banda la Wizara ya
Maliasili na Utalii kwenye Kilele cha
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi
wa Umma na Uzinduzi wa mifumo
ya kidijitali iliyofanyika Kitaifa katika
Viwanja vya Chinangali Jijini
Dodoma.



Siku ya Utumishi wa Umma Barani Afrika
ni siku maalum ya Watumishi wa Umma
ambayo husherehekewa tarehe 23 Juni
kila mwaka na nchi wanachama wa
Umoja wa Afrika (AU) kwa lengo la
kutambua mchango wa Watumishi wa
Umma katika maendeleo ya Nchi zao ha
Bara la Afrika kwa ujumla. Chimbuko la
Sherehe hizi ni uamuzi wa Mkutano wa
Mawaziri wenye dhamana ya Utumishi
wa Umma uliofanyika Tangier Nchini
Morocco mwaka 1994.

Aidha, Mkutano wa nne wa Mawaziri
wenye dhamana na Utumishi wa Umma
Barani Afrika uliofanyika Mwezi Mei
2003 uliamua kuwa Siku ya Utumishi wa
Umma iwe ni sehemu ya utekelezaji wa
Programu ya Utawala Bora na Utumishi
wa Umma chini ya Umoja wa Afrika (AU).

IFAHAMU HISTORIA YA WIKI YA
UTUMISHI WA UMMA BARANI AFRIKA

katika kufikia Siku ya Utumishi wa Umma,
shughuli mbalimbali hufanyika ikiwemo
Watumishi wa Umma kufanya maonesho kwa
malengo yafuatayo;

i. Kutambua mchango na umuhimu wa
Watumishi wa Umma katika kuleta maendeleo
kwenye Nyanja mbalimbali za maendeleo katika
Mataifa yao;

ii. Kuwezesha Watumishi wa Umma kutambua

Dira, Dhima, na Malengo; Programu na Mikakati;
na Mafanikio na Changamoto zinazokabili
Utumishi wa Umma;

iii. Kuhamasisha na kuwapa motisha Watumishi
wa Umma waendelee ha kazi yao nzuri ya ujenzi
wa Taifa na kuendelea kuwa wabunifu ili kutatua
changamoto mbalimbali katika jamii;




iv. Kupata mrejesho kutoka kwa wateja/wananchi na wadau
wanaowahudumia; na

v. Kuandaa Utumishi wa Umma ili uweze kukabiliana na

changamoto mbalimbali kwa lengo la kuleta maendeleo siku za

PICHA: Wakuu wa Taasisi, Vyombo vya Ulinzi na Usalama na Viongozi wa dini wakimsikiliza Waziri wa Nchi, Ofisi
ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. George Simbachawene (hayupo pichani)
wakati wa Ufunguzi wa Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma uliofanyika Jijini Dodoma.

Ndugu Viongozi na watumishi wa
umma, zipo faida nyingi zinazotokana
na Siku ya Utumishi wa Umma,
miongoni mwa faida hizo ni zifuatazo;

i. Wananchi kupata fursa ya kufahamu
wajibu wao na haki zao ili pindi
wanapokosa haki zao waweze kujua
namna ya kuzipata.

ii. Taasisi za Umma kupata fursa ya
kubadilishana uzoefu juu ya mbinu na
mikakati mipya ya namna ya kutoa
huduma bora kwa Umma;

iii.Taasisi za Umma kupata fursa ya
kuonesha ubunifu waliofanya katika
maeneo mbalimbali ya utoaji huduma

na kuondoa urasimu usiokuwa wa lazima
katika michakato mbalimbali ya utoaji
huduma;

iv. Taasisi za Umma kupata fursa ya
kupokea ushauri kutoka kwa wadau
mbalimbali wakiwemo Wananchi, AZAKI,
na Sekta Binafsi juu ya namna bora ya
kuboresha utoaji huduma na;

v. Taasisi za Umma kupata mrejesho na
kuutumia mrejesho huo kurekebisha
kasoro za kiutendaji zinazosababisha
malalamiko ya Wananchi (wateja) ili
huduma za Serikali ziboreshwe na
kukidhi matarajio ya Wananchi ambao ni
walipa kodi wetu.




TANZANIA YANG'ARA TUZO ZA
KIMATAIFA ZA UBUNIFU WA MFUMO
WA KIDUITALI WA E-MREJESHO

— na Mwandishi Wetu, Korea

Tanzania imengara katika tuzo za
Kimataifa za ubunifu wa mfumo ya
kidijitali wa Mrejesho (e-Mrejesho)
uliosaidia kuleta mageuzi makubwa
katika uboreshaji wa utoaji wa
huduma kwa wananchi.

Tuzo hizo zimetolewa jana nchini Korea
ha Shirika la Umoja wa Mataifa (UN)
wakati wa Mkutano wa Umoja wa
Jukwaa la Umoja wa Mataifa la Tuzo za
Utumishi wa Umma ( 2024 UN Public

Tuzo hiyo iliyopokelewa na Naibu Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, UTUMISHI na Utawala
Bora, Bw. Xavier Daudi ambapo nchi 15 kati
ya 72 zimetunukiwa tuzo hizo huku kwa
upande wa Afrika, Tanzania na Afrika ya
Kusini ndizo zilizotambuliwa katika tuzo hizo.

Akizungumza mara baada ya kupokea tuzo
hiyo, Naibu Katibu Mkuu, Bw. Daudi
amesema Tanzania imepokea tuzo kwenye
kipengele cha ubunifu kwenye Taasisi za
Umma (Honorable Mention Innovation in
Public Institution).

Service Awards (UNPSF) ikiwa ni
muendelezo wa Wiki ya Utumishi wa
Umma iliyofikia kilele chake Juni 23
Mwaka huu.

“Tuzo tuliyoipokea ni heshima kubwa na pia
ni fahari kwa vijana wetu wazawa waliobuni
mfumo huo ambao wananchi wana uwezo
wa kuiambia Serikali yao kwamba utumishi
wa umma unha uimara na ulegevu katika
utoaji huduma’, amesema.
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PICHA: Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, UTUMISHI na Utawala Bora, Bw. Xavier Daudi (wa tatu kushoto) akiwa
kwenye picha ya pamoja na baadhi ya Wakurugenzi alioongozana nao nchini Korea Kusini wakiwa kwenye picha
ya pamoja mara baada ya kupokea tuzo za Kimataifa za ubunifu wa mfumo ya kidijitali wa Mrejesho (e-Mrejesho)
ambapo Mkurugenzi wa ldara ya Maadili, Bi. Leila Mavika (wa tatu kushoto) akiwa ameshika tuzo hiyo ambayo
Tanzania imekabidhiwa na Shirika la Umoja wa Mataifa (UN) wakati wa Mkutano wa Umoja wa Jukwaa la Umoja
wa Mataifa la Tuzo za Utumishi wa Umma ( 2024 UN Public Service Awards (UNPSF) Wa nne kulia ni Balozi wa
Tanzania nchini Korea ya Kusini, Mhe. Balozi Togolani Mavura.



PICHA: Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, UTUMISHI na Utawala Bora, Bw. Xavier Daudi (wa tatu kushoto) akiwa
kwenye picha ya pamoja na baadhi ya Wakurugenzi alioongozana nao nchini Korea Kusini wakiwa kwenye picha
ya pamoja mara baada ya kupokea tuzo za Kimataifa za ubunifu wa mfumo ya kidijitali wa Mrejesho
(e-Mrejesho) ambapo Mkurugenzi wa Idara ya Maadili, Bi. Leila Mavika (katikati) akiwa ameshika tuzo hiyo
ambayo Tanzania imekabidhiwa na Shirika la Umoja wa Mataifa (UN) wakati wa Mkutano wa Umoja wa Jukwaa la
Umoja wa Mataifa la Tuzo za Utumishi wa Umma (2024 UN Public Service Awards (UNPSF) Wa tatu kulia ni
Balozi wa Tanzania nchini Korea ya Kusini, Mhe. Balozi Togolani Mavura.

Katika mkutano huo ujumbe wa
Tanzania umeongozwa ha Naibu
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, UTUMISHI
ha Utawala Bora, Bw. Xavier Daudi
pamoja na Wakurugenzi kutoka Ofisi
hiyo akiwemo Mkurugenzi wa ldara ya
Usimamizi wa Maadili Bi. Leila Mavika,
Mkurugenzi wa ldara ya Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano Serikalini, Bw.

Priscus Kiwango pamoja nha

Mkurugenzi, Mhandisi Rico Bomani na

Meneja wa Mafunzo na Ubunifu,

Mhandisi Jaha Mvula kutoka Mamlaka i \
ya Serikali Mtandao (e-GA).




- MATUKIO MBALIMBALI KATIKA PICHA

Kaimu Katibu Mkuu, Ofisi ya Rals,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora, Bw. Xavier Daudi
akitoa utambulisho wa Viongozi
waliohudhuria kwenye Ufunguzi wa
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi
wa Umma katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma.

Afisa Utumishi Mwandamizi Ofisi ya
Rais-UTUMISHI Bi. Annajackline
Muhuga akimhudumia mwananchi
aliyefika kwenye banda la ofisi hiyo
kwa lengo la kupata huduma ya
kiutumishi wakati wa Maonesho ya
Wiki ya Utumishi wa Umma
yaliyofanyika Viwanja vya Chinangali

Mkurugenzi wa Kitengo cha
Mawasiliano, Ofisi ya Rais-UTUMISHI
Bi. Mary Mwakapenda akifafanua
jambo kwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya
Rais Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora,
Mhe.George Simbachawene pamoja
na Viongozi wa ofisi hiyo wakati wa
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi
wa Umma ambayo kitaifa
yamefanyika katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma. Wapili
kutoka kulia ni Mwakilishi wa Mkuu
wa Mkoa wa Dodoma, ambaye ni
Mkuu wa Wilaya ya Dodoma Mhe.
Jabir Shekimweri.
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Watumishi wa Ofisi ya Rais,
T Menejimenti ya Utumishi wa Umma
R na Utawala Bora wakiwa katika
picha mara baada ya kuwahudumia
wananchi waliofika katika banda la
ofisi hiyo wakati wa Maonesho ya
Wiki ya Utumishi wa Umma
yaliyofanyika katika Viwanja vya
Chinangali jijini Dodoma.

£

GAZETI

Naibu Waziri, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani
Kikwete akiwa ameshika zawadiya
O —— 2 = _ asali aliyopewa mara baada ya

FEEESESNE T i e 8 kutembelea la Wizara ya Maliasili na
; j d Utalii kwenye Maonesho ya Wiki ya
Utumishi wa Umma yaliyofanyika
Viwanja vya Chinangali Park jijini
Dodoma.

Sehemu ya Wakurugenzi wa Ofisi ya
Rais Menejimenti ya Utumishi wa
Umma wakimsikiliza Waziri wa Nchi,
Ofisi ya Rais Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala
Bora, Mhe.George Simbachawene
wakati wa Ufunguzi wa
Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi
wa Umma ambayo kitaifa
yamefanyika katika Viwanja vya
Chinangali Jijini Dodoma.
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Naibu Waziri, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete akiwa kwenye
picha ya pamoja Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mhe Mhe. Daniel Sillo wakati alipotembelea banda la Ofisi ya
Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora hiyo kwenye Maonesho ya Wiki ya Utumishi wa Umma

Naibu Waziri, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani
Kikwete akisaini kitabu wakati
alipotembelea banda la Wizara ya
Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa
kwenye Maonesho ya Wiki ya
Utumishi wa Umma yaliyofanyika
Viwanja vya Chinangali Park jijini
Dodoma. Kulia ni Katibu Ofisi ya
Rais-UTUMISHI.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA

Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais-UTUMISHI,
Bw. Juma Mkomi anapenda
kuzishukuru Wizara, Taasisi za Umma,
Mabenki, Watumishi pamoja na jamii
kwa ujumla, kwa kushiriki katika Wiki ya
Utumishi wa Umma iliyofanyika kuanzia
Juni 16 hadi 23, 2024 katika Viwanja vya
Chinangali Park Jijini Dodoma

Aidha, Bw. Mkomi anawashuruku
Watumishi na Wananchi wote
walioshiriki kwenye Uzinduzi wa
Mifumo ya Kidijitali

TUKUTANE 16-23 Juni, 2025

ofisi_ya_ rais_utumishi



