

**OFISI YA RAIS**  
**MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA**  
**FOMU YA MAOMBI YA MASURUFU**

**A. SEHEMU YA MAOMBI YA MASURUFU (IJAZWE NA MWOMBAJI)**

1. Jina la Afisa:.....
2. Cheo Chake:.....
3. Idara/Sehemu anayofanyia kazi:.....
4. Tazama Na. (Check Number)..... Ngazi ya Mshahara.....
5. Kiwango/Kima cha Masurufu kwa siku TSh.....
6. Ninaomba Jumla ya Masurufu ya TSh..... kwa ajili ya  
.....
7. Maelezo ya safari:-
  - (i) Tarehe ya kuondoka..... na tarehe ya kurudi.....
  - (ii) Mahali niendako.....
  - (iii) Madhumuni ya safari.....
  - (iv) Kima cha malipo kwa siku..... @ TSh..... Jumla TSh.....
8. Maelezo ya Masurufu-
  - (i) Masurufu ya safari kwa kulala siku .....@ TSh..... Jumla TSh.....
  - (ii) Matumizi ya Dharura (1) Nauli ya Taksi..... TSh.....
    - (2) Nauli ya Basi..... TSh.....
    - (3) Gharama za Viwanja/Ndege TSh.....
    - (4) Gharama Nyingine (elezea) TSh.....Jumla ya Masurufu ya Safari TSh.....
9. Maelezo ya Masurufu Maalum  
Madhumuni ya Masurufu:.....  
.....
10. Kiasi TSh.....

**Shahada ya Mwombaji:** Ninathibitisha kuwa maelezo niyoyatoa hapo juu ni sahihi kwa kadiri ya ufhamu wangu na sina deni la masurufu ambayo sijarejesha.
11. Nitarejesha masurufu haya kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea.

**Tarehe:**..... **Sahihi (mwombaji)**.....

**B. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU MHASIBU MFAWIDHI, OFISI YA MALIPO**

Nathibitisha kuwa Afisa mtajwa hapo juu hana deni la masurufu/anadaiwa

Tarehe:..... Sahihi:.....  
(Accountant)

**C. IJAZWE NA MKUU WA IDARA**

1. Naidhinisha/Siidhinishi Malipo ya masurufu ya TSh.....
2. Masurufu haya yarejeshwe yote kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea kutoka safari/baada ya kukamilika kwa kazi.
3. Bakaa ya deni litotozwa riba ya asilimia 10%
4. Salio la fedha zisizotumika lazima zirejeshwe katika fedha taslimu

Tarehe:..... Sahihi:.....  
(Mkuu wa Idara)

**D. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU**

1. Naidhinisha/Siidhinishi Malipo ya masurufu ya TSh.....
2. Masurufu haya yarejeshwe yote kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea kutoka safari/baada ya kukamilika kwa kazi.
3. Bakaa ya deni litatozwa riba ya asilimia 10%
4. Salio la fedha zisizotumika lazima zirejeshwe katika fedha taslimu

Tarehe..... Sahihi.....  
(Mkuu wa Idara)

**E. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU**

Imprest Na..... Nimelipa kwa hundi Na.....

ya tarehe ..... Sahihi .....  
(Accountant)