
MWONGOZO WA MAVAZI KWA WATUMISHI WA UMMA 
   KWA MUJIBUWAWARAKA WA UTUMISHI WA UMMA 
                                     KWA MWAKA 2007.

BAADHI YA MAVAZI YASIYOFAA
           KWA WANAWAKE

   Nguo zinazobana.

   Nguo fupi ambazo zinaacha magoti wazi.

   Nguo ambazo zinaacha sehemu ya mwili 
   wazi kama vile kitovu na kifua.

   Nguo ambazo zina picha, michoro, na 
   maandishi ambayo hayaendani na shu-
   ghuli za serikali.

   Kaptura aina yoyote ile kama vile pedo
   na pensi.

   Nguo zinazoonyesha maungo ya mwili
   (transparent).

   Suruali za  ‘Jeans’

   Suruali yoyote iliyoachwa bila kupindwa.

   Fulana – ‘T-Shirts’ (Hizi zivaliwe tu wakati 
   wa shughuli maalumu inayotambulika.)

MWONGOZO WA MAVAZI KWA WATUMISHI WA UMMA 
   KWA MUJIBU WA WARAKA WA UTUMISHI WA UMMA 
                               Na. 3  MWAKA 2007.

       JAMHURI YA MUUNGANO 
                 WA TANZANIA
                  OFISI YA RAIS
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA.

BAADHI YA MAVAZI YASIYOFAA KWA WANAWAKE

KIAMBATANISHO  “B”


