



MWAKA WA 102

5 Februari, 2021

TOLEO NA. 6

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na kukabidhiwa Madaraka	Na. 173 1	Special Resolution	Na. 202 -7 9/11
Notice <i>re</i> Supplements	Na. 174 2/3	Appointment of Liquidator	Na. 208 12
Mbunge wa kuteuliwa wa Viti Maalum	Na. 175 3/4	Meeting of the Creditors	Na. 209 12
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 176 - 188 4/6	Final Winding Up Meeting	Na. 210 12
Kupotea kwa Leseni ya Mkazi	Na. 189 7	Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 211 -3 13
Tangazo kwa Umma	Na. 190 7	Kuitwa Shaurini	Na. 214 13/4
Loss Report	Na. 191 - 93 7/8	Deed poll	Na. 215 - 217 14/5
Kampuni Inayotarajiwa kufutwa katika Daftari la Makampuni	Na. 194 - 99 8	Notification for the application of plant breeders' rights for raspberry	Na. 218 15/6
Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la Makampuni	Na. 200 - 1 9	Inventory of Unclaimed Property	Na. 219 - 22 17/21

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 173

WIZARA YA KILIMO NA USHIRIKA
TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA TANZANIA

Kuanzia Tarehe 30.01.2020

Kuwa Mrajis wa Vyama vya Ushirika Tanzania
Dkt. Benson Otieno Ndiege

Kuwa Naibu Mrajis - Uhamasishaji
Charles Masolwa Malunde

Kuwa Naibu Mrajis - Usimamizi na Udhhibiti
Collins Benedict Nyakunga

Kuanzia Tarehe 01.02.2020

Kuwa Mkurugenzi
Doroth Stewart Kalikamo
Buji Emmanuel Bampebuye

**Kuwa Mrajis Msaidizi wa Vyama vya Ushirika wa
Ushirika wa Mkoa**
Elijah Richard Mwaswaliba

*(Tangazo la kuajiriwa na kukabidhiwa madaraka linaendelea
ukurasa wa (21))*

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630.** Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma.*