



MWAKAWA 102

29 Januari, 2021

TOLEO NA. 5

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.		
Kuthibitishwa Kazini	Na. 136	73	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la		
Notice <i>re</i> Supplements	Na. 137	74	Makampuni		
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 138 - 41	74/5	Na. 159	80	
Kupotea kwa Leseni ya Makazi.....	Na. 142 - 44	75	Notice of Voluntary Winding Up	Na. 160	80
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya			Resolution Winding Up.....	Na. 161	80/1
Kumiliki Ardhi	Na. 145	75/6	Special Resolution	Na. 162 - 3	81
Taarifa ya Mali iliyopotea	Na. 146	76	Notice to creditors	Na. 164	81
Designation of land for investment			Business Registration and Licensing		
purposes	Na. 147 - 54	76/9	Agency	Na. 165 - 7	81/2
Kampuni Inayotarajiwa kufutwa katika Daftari la			Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 168	82/3
Makampuni	Na. 155 - 58	79/80	Deed poll	Na. 169	83
			Inventory of Unclaimed Property	Na. 170 - 2	84/7

KUTHIBITISHWA KAZINI

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 136

OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA (OR - TAMISEMI)
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIMANJIRO

**Kuwa Mkuu wa Idara ya Rasilimali watu na Utawala
kuanzia Tarehe 12.08.2020**

Gasto Selestini Silayo

**Kuwa Mkuu wa Idara ya Mipango na Ufuatiliaji kuanzia
Tarehe 16.11.2020**

Hei Hassan Kuria

WIZARA YA MADINI

Kuwa Dereva Daraja la II kuanzia Tarehe 02.07.2019

Abdallah Ramadhani

Kuwa Dereva Daraja la II kuanzia Tarehe 27.06.2019

Mohamed Bakari Mkundi

*(Tangazo la kuthibitishwa kazini linaendelea ukurasa
wa (87)*

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.