



MWAKA WA 102

15 Januari, 2021

TOLEO NA. 3

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na kukabidhiwa Madaraka	Na. 61 27	Makampuni	Na. 74/81 34/5
Notice <i>re</i> Supplements	Na. 62 28/31	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la	
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 63/7 31/2	Makampuni	Na. 82/6 35/36
Kupotea kwa Leseni ya Makazi	Na. 68 32	Resolution	Na. 87/93 36/7
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya		Notice to Creditors	Na. 94 37/8
Kumiliki Ardhi	Na. 69/70 33	Business Registration	Na. 95/6 38
Delegation of Power	Na. 71 33	Uthibitisho wa Usimamizi wa Mirathi	Na. 97 39
Appointment Of Authorised Officer	Na. 72 33/4	Deed Poll	Na. 97/100 39/40
Designation of Land	Na. 73 34	Inventory of Unclaimed Property	Na. 101/3 41/52
Kampuni Inayotarajiwa kufutwa katika Daftari la			

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 61

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOANA SERIKALI
ZAMITAA

OFISI YA MKUU WA MKOAWAPWANI

Kuwa Afisa Mifugo Msaidizi Daraja la II kuanzia
tarehe 7/06/1982

DISHIWAMI S. MNENEY

WIZARA YA MALIASILI NA UTALII

Kuanzia tarehe 1/10/2020

Kuwa Afisa Utalii daraja la II

ELIZABETH CHARLES BALUZE

Kuwa Afisa Wanyamapori daraja la II

HAMIS PHILIMON MATINDE

(Tangazo la kuajiriwa na kukabidhiwa madaraka linaendelea
ukurasa wa (53))

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630.** Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.