



MWAKA WA 101

3 Januari, 2020

TOLEO NA. 1

# GAZETI

BEI SH. 5,000/=

LA

DODOMA

## JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na  
Kuandikishwa Posta kama  
Gazeti

### YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuthibitishwa Kazini .....	Na. 1 1	Special Resolution .....	Na. 6 3
Notice <i>re</i> Supplement .....	Na. 2 2	Voluntary Winding Up .....	Na. 7-8 3
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi .....	Na. 3 2	Business Registration and Licensing	
Kupotea kwa Leseni ya Makazi .....	Na. 4 2	Agency .....	Na. 9-10 4
Uteuzi wa Wajumbe wa Baraza la Ardhi na		Deed Poll on Change of Name .....	Na. 11-2 4/5
Nyumba la Wilaya Tunduru .....	Na. 5 2		

### KUTHIBITISHWA KAZINI

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1

#### OFISIYARAIS - MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALABORA

*Kuwa Msaidizi wa Maktaba kuanzia tarehe 21/11/2002*  
RUTH G. ISHEMWABURA  
*Kuwa Dereva Daraja la II kuanzia tarehe 01/06/2019*  
MARIOT A. NDOMBA

#### WIZARA YA MALIASILI NA UTALII

*Kuwa Mhifadhi Wanyamapori II kuanzia tarehe 20/08/1983*  
SALOME K. NTENGA  
*Kuwa Mhifadhi Wanyamapori II kuanzia tarehe 03/03/1992*  
ZIADA ALLY KAHANDO

*Kuwa Afisa Wanyamapori III kuanzia tarehe 03/03/1993*  
YOTHAM SHISAEEL HOSEA  
*Kuwa Mhifadhi Wanyamapori I kuanzia tarehe 30/03/1993*  
MLUTA T. MLUTA  
*Kuwa Mhifadhi Wanyamapori Mkuu kuanzia tarehe 15/06/1993*  
ELIAS MADUHU MANJENCHE  
*Kuwa Afisa Misitu Mwandamizi kuanzia tarehe 08/10/2001*  
SEMU L. DAUD  
*Kuwa Mhifadhi Wanyamapori II kuanzia tarehe 30/04/2004*  
BEATUS MAGANJA

**Kuthibitishwa Kazini - (Inaendelea tazama Ukurasa wa 5):-**

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 4040 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

Limepigwa Chapa na Mpigachapa Mkuu wa Serikali, Dodoma – Tanzania