



MWAKA WA 102

27 Agosti, 2021

TOLEO NA. 35

# GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

## JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

— O —

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na  
Kuandikishwa Posta kama  
Gazeti

### YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida Uk.		Taarifa ya Kawaida Uk.	
Tanzia .....	Na. 1400 79	Kampuni inayotarajia kufutwa katika Daftari la Makampuni .....	Na. 1418/21 85
Notice re Supplements .....	Na. 1401 80	Kampuni iliyo kufutwa katika Daftari la Makampuni .....	Na. 1422 85
Kupotea kwa Hati ya Makazi .....	Na. 1402/13 80/3	Special resolution .....	Na. 1423/6 86/7
Ilani ya Kuhamisha Jina la Umiliki wa Kipande Cha Ardhi.....	Na. 11414 83	General Meeting .....	Na. 1427 87/8
Uteuzi wa Wajumbe wa Baraza la Ardhi .....	Na. 1415 83	Winding up .....	Na. 1428/30 88
Notification of Application of Plant Breeders Rights for Maize .....	Na. 1416 83/5	Business Registration .....	Na. 1431/2 89
Kufuta Usajili wa Chuo Kikuu .....	Na. 1417 85	Probate .....	Na. 1433 89
		Uthibitisho wa Usimamizi wa Mirathi .....	Na. 1434/5 89/90
		Deed Poll .....	Na. 1436/7 90
		Inventory of Unclaimed Property .....	Na. 1438 91/2

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1400

#### TANZIA

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anasikitika kutangaza kifo cha ndugu Mathias Mathews Seif Mchumi Mwandamizi daraja la II aliyekuwa mtumishi katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, kilichotokea tarehe 4/07/2021 wakati akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili.

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anasikitika kutangaza kifo cha ndugu Awadhi Katunzi Dauda Dereva Mwandamizi daraja la II aliyekuwa mtumishi katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga,

kilichotokea tarehe 11/07/2021 na mazishi yalifanyika tarehe 13/07/2021 nyumbani kwao Karagwe Mkoani Kagera.

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anasikitika kutangaza kifo cha ndugu Kessy Ally Mpwimbwi Afisa Utumishi daraja la II aliyekuwa mtumishi katika Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo, kilichotokea tarehe 17/07/2021.

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anasikitika kutangaza kifo cha ndugu Timothy George Twalib Afisa Ustawi wa Jamii daraja la II aliyekuwa mtumishi katika Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo, kilichotokea tarehe 31/07/2021.

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630.** Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma.*