



MWAKA WA 102

20 Agosti, 2021

TOLEO NA. 34

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

— O —

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida Uk.	Taarifa ya Kawaida Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka Na. 1361 65	List Of Accredited Negotiators Na. 1377 72/3
Kupotea kwa Hati ya Makazi Na. 1362/9 66/7	List Of Accredited Reconciliators Na. 1378 73
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki	Uteuzi wa Mfilisi wa Chama Na. 1379 73
Ardhi Na. 1370 67	Kampuni inayotarajia kufutwa katika Daftari la
Ilani ya Kufuta Umiliki wa Kipande Cha Ardhi...Na. 1371 68	Makampuni Na. 1380/5 74/
Nembo ya tume ya Bonde la Pangani Na. 1372 68	Special resolution Na. 1386/8 74/5
Nembo ya tume ya Tume ya Ushindan....Na. 1373 68	General Meeting Na. 1389/90 75/6
Mabaraza ya Ardhi na Nyumba..... Na. 1374 68	Uthibitisho wa Usimamizi wa Mirathi Na. 1391/7 76/7
List Of Accredited Arbitrators Na. 1375 69/70	Deed Poll Na. 1398/9 77/8
List Of Accredited Mediators Na. 1376 71/2	Inventory of Unclaimed Property Na. 1400/1 79/83

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1361

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA
OFISI YARAIS, TAWALA ZAMIKOANA SERIKALI
ZA MITAA (TAMISEMI)

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

Kuanzia tarehe 5/07/2021

Kuwa Tabibu daraja la II

Frida E. Mfinanga

Kuwa Afisa Afya Mazingira Msaidizi daraja la II

Selemani J. Yusuph

Kuwa Msaidizi wa Afya daraja la II

Geofrey Zawadi

Kuwa Mwalimu daraja la III B

Mathias MichKuanzia tarehe 6/07/2021

Kuwa Tabibu daraja la II

Herieth L. Magige

Kuwa Msaidizi wa Afya daraja la II

Kazimil Kulya John

Kuwa Mwalimu daraja la III C

Teddy Mehunga Mwero

Kuanzia tarehe 8/07/2021

Kuwa Muuguzi daraja la II

Gidion Gerald Mwakilicha

Kuwa Mwalimu daraja la III B

Tangazo la Kuajiriwa linaendelea ukurasa wa (78)

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630.** Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma.*